mita lantarki biyu

Xintuo yana son tattauna wani abu mai mahimmanci da ku: Mitar makamashi mai tushe biyus. Waɗannan ƙwararrun mita suna ba ku damar saka idanu daidai adadin wutar da kuke cinyewa a cikin gidanku. Wannan yana da matukar amfani a sani! Shin kun taɓa tunanin yawan wutar lantarki da kuke amfani da shi a kowane wata? Yana iya zama ɗan mamaki! Lissafin lantarki na ku na iya yin girma sosai idan kun yi watsi da amfani da wutar lantarki, kuma ba wanda yake son hakan.

Mitar lantarki mai dual yana ba ku cikakken bayani game da yawan wutar da kuke cinyewa a lokuta daban-daban na yini. Ta wannan hanyar za ku iya gano ko kuna son yin amfani da ƙarin wutar lantarki da safe, rana ko da yamma. Sanin wannan yana da amfani saboda zai ba ku damar amfani da ƙarancin wutar lantarki gaba ɗaya - in mun gwada da magana, wanda yake da kyau saboda yana iya adana ku kuɗi akan lokaci!

Amfanin Sanya Mitar Lantarki Biyu A Gidanku

A matsayinka na mabukaci, akwai dubban hanyoyi don adana kuɗi akan kuɗin lantarki amma canzawa zuwa a mai kaifin mita zaɓi ne mai hikima. Waɗannan mita za su iya gaya muku daidai adadin wutar da kuke amfani da su, da kuma a wane lokaci. Wannan yana ba ku damar sanin lokacin da kuke amfani da mafi yawan wutar lantarki, wani lokacin ana kiranta da lokutan kololuwa. Sanin wannan, zaku iya canza kaɗan daga al'adun ku na yau da kullun kuma ku adana makamashi da kuɗi.

Misali, zaku iya gane cewa kuna amfani da wutar lantarki da yawa a duk lokacin da kuke sarrafa injin wanki ko amfani da kwamfutarku. Hanya ɗaya da za ku iya lura da yawan kuzarin da kuke amfani da shi a rana ɗaya ita ce ta taimakon mitoci biyu. Ta wannan hanyar, zaku iya yin ƙananan gyare-gyare a cikin abubuwan yau da kullun waɗanda ke cinye ƙarancin wutar lantarki. Ba wai kawai rage amfani da wutar lantarki zai iya rage kuɗin ku ba, yana kuma taimakawa wajen ci gaba da gudanar da gidan ku yadda ya kamata.

Me yasa Xintuo ya zaɓi mitar lantarki biyu?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu