Don haka, kuna buƙatar kayan aiki wanda zai sauƙaƙa sanin yawan wutar lantarki da muke cinyewa a gida? Idan eh, sami Mitar makamashi na dijital lokaci ɗaya daga Xintuo. Wannan ingantaccen na'urar yana ba ku damar saka idanu akan yawan kuzarinku a cikin ainihin lokaci. Wannan yana ba ku damar ganin yawan wutar lantarki da kuke amfani da shi a halin yanzu. Idan kun ga yadda ake amfani da kuzarinku na yau da kullun, zaku iya daidaita wasu halayen ku don rage sharar makamashi. Adana makamashi zai iya taimaka muku yin tanadi akan lissafin lantarki na wata-wata tare da taimakawa duniya da duniyar!
Babban koma baya na daidaitattun mita lantarki shine cewa wasu lokuta suna ba ku karatun da ba daidai ba. Wannan matsala ta fi dacewa ga gidaje masu ƙarancin amfani da makamashi, kamar gidaje masu zaman kansu. Waɗannan gidajen ba sa cin wuta da yawa kamar manyan gidaje ko gidaje masu hawa uku. A nan ne ma'aunin mita na Xintuo ya zo da amfani sosai! Yana auna daidai amfani da wutar lantarki, don haka kawai kuna biyan ainihin wutar lantarki da kuke amfani da ita. Wannan yana hana ku yin lissafin kuɗi da gangan!
Xintuo mai kera mitar lantarki yana da kyan gani. Wannan yana nufin zai iya saka idanu akan yawan kuzari daga na'urorin da aka fi amfani da su a cikin gidan ku. Yana aiki tare da kwandishan da firiji da injin wanki - kuna suna! Hakanan, ko gidanku yana sanye da kayan wutan lantarki na lokaci ɗaya ko mataki uku, an ƙirƙira mitar dijital ta mu don bin diddigin adadin ƙarfin da kuke cinyewa. Wannan ya sa ya zama mai fa'ida sosai ga iyalai waɗanda ke da kayan aiki iri-iri.
Samfura na gaba shine Mitar lantarki na dijital na Xintuo, wanda ke nuna babban nuni da sabon ƙira. Wannan rukunin yana ba ku bayanai da yawa. Kuna iya sanya ido cikin sauƙi nawa wutar lantarki da kuke cinyewa a wani lokaci. Hakanan kuna iya bincika kowane canje-canje a cikin wutar lantarki, don ku san yadda kayan aikin ku ke aiki. Hakanan yana nuna alamun kuzarinku na ɗan lokaci. Tare da duk waɗannan bayanan, za ku fi dacewa ku sarrafa amfani da wutar lantarki da yin gyare-gyare na ilimi don rage lissafin ku. Kuma duk ana yin wannan tare da taɓa maɓalli!
Ku zauna lafiya a Xintuo, inda amincin ku ya fara zuwa. Muna buƙatar tabbatar da cewa samfuranmu suna da aminci ga abokan cinikinmu. Shi ya sa muke da fasalulluka na aminci na musamman akan mitocin mu na lantarki. Waɗannan fasalulluka suna ba wa masu mallakar kariya daga al'amuran wutar lantarki da tambari. Ana yin na'urori tare da barga da kayan hana wuta, wanda ke ba su damar wuce yanayin yanayi daban-daban. Bugu da ƙari, muna gwada mitanmu akai-akai don tabbatar da aminci da aminci a amfanin yau da kullun.